QX-1629 jẹ́ cationic surfactant tó ní ìpara tó dára, ìpalára, ìtọ́jú àti iṣẹ́ ìdènà-àìdúró. A sábà máa ń lo ọjà yìí gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì fún ohun ìṣaralóge, bíi àwọn ohun èlò ìpara irun, àwọn ọjà epo curium, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
CETRIMONIUM CHLORIDE jẹ́ cationic surfactant tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ nípasẹ̀ ìṣesí hexadecyldimethyltertiary amine àti chloromethane nínú ethanol gẹ́gẹ́ bí ohun tí ó ń yọ́. Ó lè fà mọ́ra lórí àwọn ojú tí ó ní agbára tí kò dára (bíi irun) láìfi fíìmù tín-ín-rín tí ó hàn gbangba sílẹ̀. 1629 rọrùn láti fọ́nká sínú omi, ó lè kojú àwọn ásíìdì líle àti alkalis, ó sì ní ìṣiṣẹ́ ojú ilẹ̀ tí ó dára.
Irun tí a fi àwọ̀ ṣe, tí a fi òróró pa tàbí tí a fi òróró parẹ́ jù lè di kíkorò àti gbígbẹ. 1629 lè mú kí gbígbẹ àti ọ̀rinrin irun sunwọ̀n síi, kí ó sì mú kí ó mọ́lẹ̀ síi.
Ọjà yìí jẹ́ funfun tàbí ofeefee díẹ̀, ó rọrùn láti yọ́ nínú ethanol àti omi gbígbóná, ó sì ní ìbáramu tó dára pẹ̀lú àwọn cationic, non ionic, àti amphoteric surfactants. Kò yẹ kí a lò ó nínú ìwẹ̀ kan náà pẹ̀lú àwọn anionic surfactants. Kò yẹ fún ìgbóná gígùn tó ga ju 120 °C lọ.
Àwọn ànímọ́ ìṣe
● Ó yẹ fún ṣíṣe àwọn ọjà tó wọ́pọ̀.
● Iṣẹ́ ìtọ́jú tó dára jùlọ àti ipa ìtọ́jú tó lágbára lórí irun tó bàjẹ́.
● Iṣẹ́ tó dára jùlọ nínú ètò àwọ̀ irun.
● Ṣíṣe àtúnṣe sí àwọn ànímọ́ ìfọṣọ tí ó tutu àti gbígbẹ.
● Ó lè dín iná mànàmáná tí kò dúró dáadáa kù.
● Ó rọrùn láti ṣiṣẹ́, omi sì fọ́n káàkiri.
● Omi tó dúró ṣinṣin pẹ̀lú àwọ̀ fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ àti òórùn díẹ̀, QX-1629 ni a lè lò ní ọ̀nà tó rọrùn láti ṣe àwọn ọjà ìtọ́jú irun tó dára.
● Ipa ìtọ́jú irun ti QX-1629 le fi irọrun wiwọn agbara ìtọ́jú irun nipa lilo awọn ohun elo Dia Strong, o si le mu agbara ìtọ́jú irun tutu pọ si ni pataki.
● Àwọn ohun tí a fi ewébẹ̀ ṣe.
● Iṣẹ́ ìfọ́mọ́ra.
● Ó rọrùn láti da àwọn omi pọ̀.
Ohun elo
● Ohun èlò ìtọ́jú irun.
● Ṣíṣe ìwẹ̀nùmọ́ àti ìtọ́jú ara.
● Ìpara ọwọ́, ìpara.
Àpò: 200kg/ìlù tàbí àpò ìpamọ́ gẹ́gẹ́ bí àwọn oníbàárà ṣe béèrè.
Gbigbe ati Ibi ipamọ.
Ó yẹ kí a dí i kí a sì tọ́jú rẹ̀ sínú ilé. Rí i dájú pé a ti dí i mọ́lẹ̀ náà, a sì tọ́jú rẹ̀ sí ibi tí ó tutù tí afẹ́fẹ́ sì ń fẹ́.
Nígbà tí a bá ń gbé e lọ sílé àti nígbà tí a bá ń tọ́jú rẹ̀, ó yẹ kí a fi ìṣọ́ra tọ́jú rẹ̀, kí a dáàbò bò ó kúrò lọ́wọ́ ìkọlù, dídì, àti jíjò.
| ỌJÀ | ÌGBÉKALẸ̀ |
| Ìfarahàn | Omi mimọ funfun si ofeefee fẹẹrẹfẹ |
| Ìgbòkègbodò | 28.0-32.0% |
| Amine ọfẹ | 2.0 tó pọ̀ jùlọ |
| PH 10% | 6.0-8.5 |