shafi_banner

game da Mu

Bayanin Kamfani

Abubuwan da aka bayar na SHANGHAI QIXUAN CHEMTECH CO., LTD.

SHANGHAI QIXUAN CHEMTECH CO., LTD. tana Shanghai, China (babban ofishinta). Cibiyar masana'antarmu tana cikin lardin Shangdong, China. Tana da fadin murabba'in mita sama da 100,000.00. Muna samar da sinadarai na musamman, kamar: fatty amines da amine derivatives, cationic da nonionic surfactant, polyurethane catalysts da sauran Specialty Additives da ake amfani da su a fannoni daban-daban, kamar: matsakaici, noma, filin mai, tsaftacewa, haƙar ma'adinai, kula da kai, kwalta, polyurethanes, mai laushi, biocide da sauransu.

game da_img_1
garinfa

Muna da fasahar hydrogenation, amination, fasahar ethoxylation ta duniya da kuma kayan aiki don samar da amino acid masu ɗauke da sinadarin bio-based fatty acids (primary, secondary, tertiary amines), amides, ether amines da sauran sinadarai na musamman waɗanda ƙarfinsu ya wuce MT 20,000 a kowace shekara.

Kamfaninmu koyaushe yana bin dabarun kasuwanci na taimakon juna da cin nasara, da ci gaba mai ɗorewa, kuma yana ƙoƙarin gina kamfanin sinadarai mai lafiya, aminci, kore kuma mai aminci ga muhalli. Kamfanin ya wuce takardar shaidar tsarin kula da inganci na ISO9001, takardar shaidar tsarin kula da muhalli na ISO14001 da takardar shaidar tsarin kula da lafiya da aminci na aiki na ISO45001.

An sayar da kayayyakinmu a ko'ina cikin duniya. Ƙungiyar bincike da ci gaba mai inganci da kuma kula da inganci su ne jagororin da muke bi koyaushe. Bugu da ƙari, ikonmu na samar wa abokan ciniki ayyukan marufi na musamman shi ma babban abin da ke cikin kamfaninmu ne.
Mun dage a kan ci gaba mai dorewa na kare muhalli a duniya, kuma mun kafa dabarun ci gaba mai dorewa tare da kamfanoni da yawa a kan dandamalin EcoVadis don tallafawa ci gaba mai dorewa a duniya.

huayua
huayands

jianfhaia

Hangen Nesa na Kamfanoni

Ofishin Jakadancin Kamfanoni

Samar da kayayyaki da mafita na zamani masu dacewa da muhalli da kuma na musamman don "ƙera kayayyaki masu fasaha", suna ba da gudummawa mai kyau ga haɓaka masana'antu tare da kirkire-kirkire.

Hangen Nesa na Kamfanoni

Girma zuwa wani babban dandamali na kayan aiki na zamani wanda ke haɗa R&D, samarwa, da ciniki.

Darajar Kamfani

Ci gaba na Dogon Lokaci don Cin Nasara; Tsaro farko; Jituwa; 'Yanci; Sadaukarwa; Mutunci; SR: Nauyin Jama'a.

Manufar CSR

Ƙirƙirar makoma mai kyau, aminci da kuma kyakkyawar makoma.

Al'adun Kamfanoni

1

Tsaro da farko
Kare amana

2

Mutunci da bin ƙa'ida
Ci gaba mai ɗorewa

3

Kore da kare muhalli
Ƙirƙiri makomar tare

4

Ci gaba mai ƙirƙira
Haɗin gwiwa tsakanin nasara da nasara

5

Tabbatar da inganci
Ci gaba da inganta

Abokan Hulɗa-2
6f96ffc8

Nauyin Zamantakewa

● Yana ɗaukar tsauraran ƙa'idojin COC (ƙa'idar ɗabi'a) zuwa ayyuka waɗanda zasu iya taimakawa wajen ɗaukar alhakin tasirin ayyukansa akan muhalli, masu amfani, ma'aikata, al'ummomi da sauransu.

● Mayar da hankali kan ci gaba mai ɗorewa ta hanyar ci gaban al'umma; Yi aiki tare da al'ummar yankin don taimakawa wajen ilmantar da yaran al'umma da kuma haɓaka sabbin ƙwarewa ga manya; ci gaba da inganta sadaukarwa ga al'ummar yankin.

● Mayar da hankali kan damar samun fa'ida ta gasa daga gina shawarar ƙimar zamantakewa zuwa dabarun.

● Ƙarfafa ma'aikata su zama masu aikin sa kai na al'umma da kuma ɗaukar ƙoƙarin agaji don taimaka wa mutanen yankin.